JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MIFUGO NA UVUVI
WAKALA YA MAFUNZO YA MIFUGO (LITA)
KAMPASI YA TEMEKE

MAFUNZO YA MUDA MFUPI KUHUSU UFUGAJI WA KUKU WA NYAMA NA MAYAI

MUDA WA MAFUNZO: MACHI, APRILI,MEI,SEPTEMBA NA OKTOBA

ENEO: UKUMBI WA MAFUNZO, LITA TEMEKE, VETERINARI DAR ES SALAAM
UTHIBITISHO WA WASILIANA NASI KWA NAMBA: 0764359891/0769199259/0765172297
USHIRIKI

MALENGO YA MAFUNZO

» Mshiriki kupata maarifa na ujuzi wa namna bora ya kufuga kuku wa nyama na mayai
» Mshiriki kupata uelewa mpana kuhuasiana na bidhaa zitokanazo na kuku wa nyama na mayai
» Mshiriki kuelewa namna ya kufanya ujasiriamali katika ufugaji wa kuku wa nyama na mayai
NANI ANAPASWA KUSHIRIKI?
» Wananchi wote/wastaafu, watumishi, wafanyabiashara, wahitimu vyuoni na shule za
sekondari
YALIYOMO

» Dhana ya ufugaji wa kuku wa nyama na mayai katika tasnia ya mifugo Tanzania

» Aina mbalimbali za koosafu na tabia za kuku

» Utunzaji wa kuku kuanzia hatua ya vifaranga mpaka kuuzwa au kuanza kutaga

» Lishe ya kL_Jku _par_nOJa_na uchan_ganyajl wake ADA: 295,000/=

» Dhana ya bioulinzi katika ufugaji wa kuku . .

» Aina mbalimbali za magonjwa ya kuku Mfumo wa malipo: Malipo
> Chanjo muhimu na tiba za magonjwa ya kuku yafanyike kwa njia ya control
> Utunzaji sahihi wa kumbukumbu za shamba number itakayopatikana kwa
>

Elimu ya ujasiriamali kupiga simu namba

0787770077

Veterinary Complex, 131 Barabara ya Nelson Mandela, S. L. P 39866, Temeke DAR ES SALAAM, Simu: +255 737 853
278, +255 763 320 080, Barua Pepe: lita.temeke@lita.go.tz, Tovuti: www.lita.qo.tz
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